Tác dụng của thuốc Pancelxim extra

Thành phần của thuốc: Paracetamol …………………………………………………………………………500mg

Cafein…………………………………………………………………………………………65mg
Các chỉ định của thuốc: PANCELXIM extra chứa paracetamol là một chất hạ nhhiệt, giảm đau và cafein là một chất hỗ trợ có tác dụng giảm đau của paracetamol.

PANCELXIM extra hiệu quả trong :

Điều trị đau nhẹ đến vừa bao gồm: Đau đầu , Đau nửa đầu , đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, đau sau khi tiêm vacxin, đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đău do viêm khớp xương

hạ sốt

Vỉ 10 viên, hộp 10 vỉ .
Chống chỉ định của thuốc: Thông tin này chưa tổng hợp
Liều lượng và cách dùng thuốc : Thông tin này chưa tổng hợp
Thông tin này chưa tổng hợp
Tác dụng không mong muốn: Thông tin này chưa tổng hợp
Các lưu ý: Thông tin này chưa tổng hợp
Bảo quản: Thông tin này chưa tổng hợp
Cách đóng gói: Vỉ 10 viên, hộp 10 vỉ .
Thời gian sử dụng: Thông tin này chưa tổng hợp

Đăng nhận xét