Tác dụng của thuốc Pacemin

Thành phần của thuốc: Paracetamol : 325 mg

Chlorpheniramine maleat : 2mg
Các chỉ định của thuốc: Hạ sốt trong cảm cúm, giảm đau trong trường hợp đau răng, viêm Amidan
Chống chỉ định của thuốc: Thông tin này chưa tổng hợp
Liều lượng và cách dùng thuốc : Thông tin này chưa tổng hợp
Người lớn: 1-2 viên x 3 lần/ ngày

Trẻ em: dùng theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc
Tác dụng không mong muốn: Thông tin này chưa tổng hợp
Các lưu ý: Thông tin này chưa tổng hợp
Bảo quản: Thông tin này chưa tổng hợp
Cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên nang
Thời gian sử dụng: Thông tin này chưa tổng hợp

Đăng nhận xét